Đặc điểm nổi bật Giá treo máy chiếu Grandview GPCK-ME2000
Giá treo điện âm trần Grandview GPCK-ME2000 sở hữu kích thước ba chiều lần lượt chiều dài 595mm, chiều rộng 595mm, chiều cao 300mm, trọng lượng 19kg. Loại giá treo điện âm trần đến từ thương hiệu Grandview này có thể chịu được trọng tải máy chiếu tối đa lên đến 20kg, thích hợp với những loại máy chiếu có kích thước chiều dài 460mm, chiều cao 240mm, chiều rộng 460mm. Độ dài điều chỉnh tối đa của GPCK-ME2000 là 2000mm.